Phụ kiện quang

Hộp Phối Quang ODF nhựa 4FO ( SC/UPC, đủ phụ kiện)

Quy cách : ODF 4FO nhựa trong nhà

Mã số :

Thông số kỹ thuật :

Hộp phối quang ODF 4FO Full phụ kiện bao gồm

  • 4 dây hàn quang (Tùy chọn single mode hoặc Multimode, đầu nối SC/LC/FC)
  • 4 adapter (Tùy chọn chuẩn SC/LC/FC/ST)
  • 4 co nhiệt 
  • Vỏ nhựa trắng có thiết kế nhỏ gọn thẩm mỹ
  • 130.000/ bộ + vat

           

Các Sản phẩm tương tự

Hộp Phối Quang ODF 24FO vỏ sắt ngoài trời ( SC/UPC, đủ phụ kiện)

Quy cách : ODF 24FO vỏ sắt ngoài trời

Mã số :

Hãng sản xuất : 0

Lượt xem : 114

Hộp Phối Quang ODF nhựa 24FO khay trượt gắn rack ( SC/UPC, đủ phụ kiện)

Quy cách : 24FO khay trượt gắn rack

Mã số :

Hãng sản xuất : 0

Lượt xem : 103

Hộp Phối Quang ODF nhựa 48FO khay trượt gắn rack ( SC/UPC, đủ phụ kiện)

Quy cách : ODF 48 Khay trượt gắn rack

Mã số :

Hãng sản xuất :

Lượt xem : 102